ಕೊಂಕಣಿ ಮಾನ್ಯತಾ ದಿನಾಚರಣೆಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಿನಾಂಕ 20-08-2019 ರಂದು ಸಂಜೆ 6.00 ಗಂಟೆಗೆವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯ ಕಾಲೇಜಿನ ರವೀಂದ್ರ ಕಲಾಭವನಮಂಗಳೂರು ಇಲ್ಲಿ ಕೊಂಕಣಿ ಮಾನ್ಯತಾ ದಿನಾಚರಣೆಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಹಮ್ಮಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ಮಂಗಳೂರುವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯ ಕೊಂಕಣಿ ಅಧ್ಯಯನ ಪೀಠ ಹಾಗೂಕೊಂಕಣಿ ಸ್ನಾತಕೋತ್ತರ ವಿಭಾಗ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯಸಂಧ್ಯಾ ಕಾಲೇಜು ಸಹಯೋಗದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನುಏರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಉದ್ಘಾಟನೆಯನ್ನು ಮಂಗಳೂರುದಕ್ಷಿಣ ವಿಧಾನಸಬಾ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಶಾಸಕರಾದ ಶ್ರೀ ವೇದವಾಸ್ಯಕಾಮತ್ ನೆರವೇರಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನುಮಂಗಳೂರು ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯದ ಕುಲಪತಿಗಳಾದಪೆÇ್ರ ಪಿ.ಎಸ್. ಯಡಪಡಿತ್ತಾಯ ವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಮುಖ್ಯಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಶ್ರೀ ಬಸ್ತಿ ವಾಮನ ಶೆಣೈ. ಶ್ರೀ ರೊಯ್‍ಕ್ಯಾಸ್ತಲಿನೊ, ಶ್ರೀ ವೆ0ಕಟೇಶ ಬಾಳಿಗಾ, ಫಾ ಆಲ್ವಿನ್ ಸೆರಾವೊ,ಶ್ರೀ ಎಚ್.ಎ0 ಪೆರ್ನಾಳ್, ಶ್ರೀ ಪು0ಡಲೀಕ ಮರಾಠೆ, ಶ್ರೀಸ0ತೋಷ ಶೆಣೈ, ಶ್ರೀ ಎ0 ಪ್ರಶಾ0ತ್ ಶೇಟ್, ಶ್ರೀ ಪ್ರವೀಣಕುಮಾರ್ ನಾಯಕ್, ಕು. ಅಕ್ಷತಾ ಭಾಗವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯ ಕಾಲೇಜು ಹಾಗೂ ವಿ.ವಿ ಸ0ಧ್ಯಾ ಕಾಲೇಜಿನಪ್ರಾ0ಶುಪಾಲರುಗಳಾದ ಡಾ ಉದಯ ಕುಮಾರ್ ಎ0ಎ ಮತ್ತುಡಾ. ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಬಿ.ಎಂ ಉಪಸ್ಥಿತರಿರಲಿದ್ದಾರೆ.